ศิลปินแร๊ปเปอร์เบอร์ 1 ของรัสเซีย “Basta Bastilio” หรือ “Nogano” ให้ความสนุกสุดฟินกับแฟนๆ กว่า 3,000 ชีวิต ที่ “บลูทรี ภูเก็ต” (Blue Tree Phuket) ศูนย์รวมความบันเทิงครบทุกรูปแบบ เมืองภูเก็ต เมื่อวันศุกร์ที่ 13 ม.ค.2566 ที่ผ่านมา
![](http://www.mrbadboygo.com/wp-content/uploads/2023/01/C.jpg)
คริสติยง โนเรห์ กรรมการผู้จัดการ “บลูทรี ภูเก็ต” เผยว่า “เราตั้งเป้าหมายให้บลูทรีเป็น Entertainment Hub ครอบคลุม Lifestyle ทุกรูปแบบ ทั้งในส่วนของ Crystal Lagoon, กีฬา, อาหาร ดนตรีและกิจกรรมแอดเวนเจอร์อีกมากมาย โดยในปีนี้ได้พัฒนาพื้นที่ให้สามารถรองรับการจัดงานคอนเสิร์ตใหญ่ระดับโลก บนพื้นที่กว่า 4,000 ตร.ม. สามารถจุคนเข้ามาร่วมงานได้ถึง 4,000 คน และด้วยความที่เป็นพื้นที่ Outdoor ทำให้ผู้จัดงานสามารถบริหารพื้นที่การจัดงานได้ตามความต้องการ ทั้งนี้เรายังมี Facilities เพื่ออำนวยความสะดวก พร้อมทั้งระบบรักษาความปลอดภัยสูงสุด ซึ่งทาง บลูทรี เราให้ความสำคัญกับการติดตั้งกล้องวงจรปิดและอุปกรณ์เซฟตี้ในทุกจุดรวมทั้งพนักงานรักษาความปลอดภัยทุกคนต้องผ่านการอบรมตามมาตรฐานสากล เพื่อดูแลผู้เข้ามาใช้บริการให้ปลอดภัย ไร้กังวล”
![](http://www.mrbadboygo.com/wp-content/uploads/2023/01/B-1-1024x683.jpg)
![](http://www.mrbadboygo.com/wp-content/uploads/2023/01/B-2-1024x683.jpg)
ในเดือนมีนาคมนี้ “บลูทรี ภูเก็ต” เตรียมจัดงาน “Blue Tree Magic Forest DJ Festival” เทศกาลดนตรีที่ยิ่งใหญ่แห่งปี ที่รวบรวมดีเจชื่อดังระดับโลกมาไว้ในงานอีกด้วย