หลังห่างหายการออกงานเพลงมานาน วันนี้ “น้ำชา-ชีรณัฐ ยูสานนท์” กลับมาพร้อมซิงเกิลแรกในรอบทศวรรษ “Cha boo!” กับวอร์นเนอร์ มิวสิค ประเทศไทย (Warner Music Thailand)
![](http://www.mrbadboygo.com/wp-content/uploads/2023/02/¦T¬-098A6103-683x1024.jpg)
“จากที่ได้รู้จักกับน้ำชา ในการประชุมครั้งแรก เราก็รับรู้ได้ถึงความปรารถนาในเส้นทางดนตรีของเธอ มุมมองของความเป็นศิลปินที่ไม่เหมือนใคร และการลงแรง ลงใจไปกับงานอย่างเต็มที่ของเธอ เราเชื่อว่าจากนี้ไป แฟนเพลงจะได้รู้จักกับ น้ำชา ตัวจริง และหวังว่าทุกท่านจะมีความสุขไปกับเรื่องราวของเธอ” คุณคาล คงขำ ผู้บริหารของบริษัท วอร์นเนอร์ มิวสิค ประเทศไทย กล่าว
![](http://www.mrbadboygo.com/wp-content/uploads/2023/02/¦T¬-098A6544-1024x683.jpg)
![](http://www.mrbadboygo.com/wp-content/uploads/2023/02/¦T¬-098A6577-1024x683.jpg)
“รักแท้มันคืออะไรชาไม่รู้หรอกค่ะ แต่ชารู้แค่ว่าชามีความรักให้เธอแบบบุฟเฟต์ เทไม่อั้น อยากกิน Cha boo! ด้วยกันกับเธออะ คริ <3” น้ำชา พูดถึงเพลงใหม่
ฟังได้จากทุกบริการสตรีมิง https://Namcha.lnk.to/Chaboo และชมมิวสิกวิดีโอได้ที่ YouTube: Namcha
www.youtube.com/watch?v=ncivEegK4l0