“Loh On The Roof” ตลาดนัดลอยฟ้า บนดาดฟ้า เมเจอร์ อเวนิว รัชโยธิน เริ่มเปิดให้บริการแล้ว เป็นเวลา 2 เดือน ช่วง Long Weekend ศุกร์ เสาร์ อาทิตย์ ตั้งแต่วันที่ 11-13 มีนาคม 2565 ถึง 29 เมษายน-1 พฤษภาคม 2565 ตั้งแต่เวลา 17.00 น. – 23.00 น.
![](http://www.mrbadboygo.com/wp-content/uploads/2022/03/IMG_20220312_171005-1024x576.jpg)
![](http://www.mrbadboygo.com/wp-content/uploads/2022/03/IMG_20220312_172939-1024x576.jpg)
![](http://www.mrbadboygo.com/wp-content/uploads/2022/03/IMG_20220312_181353-1024x576.jpg)
![](http://www.mrbadboygo.com/wp-content/uploads/2022/03/IMG_20220312_181426-576x1024.jpg)
![](http://www.mrbadboygo.com/wp-content/uploads/2022/03/IMG_20220312_181514-1024x576.jpg)
![](http://www.mrbadboygo.com/wp-content/uploads/2022/03/IMG_20220312_181529-1024x576.jpg)
![](http://www.mrbadboygo.com/wp-content/uploads/2022/03/IMG_20220312_181615-576x1024.jpg)
![](http://www.mrbadboygo.com/wp-content/uploads/2022/03/IMG_20220312_181854-1024x576.jpg)
![](http://www.mrbadboygo.com/wp-content/uploads/2022/03/IMG_20220312_181930-1024x576.jpg)
![](http://www.mrbadboygo.com/wp-content/uploads/2022/03/IMG_20220312_182005-1024x576.jpg)
“Loh” คือ “โละ” หมายถึงการนำของออกมาขาย ได้ถูกแบ่งออกเป็น 2 โซนเต็มพื้นที่บนดาดฟ้า
![](http://www.mrbadboygo.com/wp-content/uploads/2022/03/IMG_20220312_182131-1024x576.jpg)
![](http://www.mrbadboygo.com/wp-content/uploads/2022/03/IMG_20220312_182236-1024x576.jpg)
![](http://www.mrbadboygo.com/wp-content/uploads/2022/03/IMG_20220312_182326-1024x576.jpg)
![](http://www.mrbadboygo.com/wp-content/uploads/2022/03/IMG_20220312_182400-1024x576.jpg)
![](http://www.mrbadboygo.com/wp-content/uploads/2022/03/IMG_20220312_182420-1024x576.jpg)
โซนแรก จะเป็นร้านค้าจำหน่ายเสื้อผ้าวินเทจ รองเท้า หมวก และเครื่องประดับต่างๆ รวมถึงสินค้า 2nd Hand ในราคาที่พึงพอใจ
![](http://www.mrbadboygo.com/wp-content/uploads/2022/03/IMG_20220312_170714-1024x576.jpg)
![](http://www.mrbadboygo.com/wp-content/uploads/2022/03/IMG_20220312_170822-1024x576.jpg)
![](http://www.mrbadboygo.com/wp-content/uploads/2022/03/IMG_20220312_170800-1024x576.jpg)
![](http://www.mrbadboygo.com/wp-content/uploads/2022/03/IMG_20220312_175210-1024x576.jpg)
![](http://www.mrbadboygo.com/wp-content/uploads/2022/03/IMG_20220312_183745-1024x576.jpg)
![](http://www.mrbadboygo.com/wp-content/uploads/2022/03/IMG_20220312_184407-1024x576.jpg)
![](http://www.mrbadboygo.com/wp-content/uploads/2022/03/IMG_20220312_185545-1024x576.jpg)
![](http://www.mrbadboygo.com/wp-content/uploads/2022/03/IMG_20220312_185733-1024x576.jpg)
![](http://www.mrbadboygo.com/wp-content/uploads/2022/03/IMG_20220312_185805-1024x576.jpg)
โซนที่ 2 จะเป็นร้านอาหารและเครื่องดื่ม มีที่ให้นั่งพักผ่อนชิลๆ รับลมเย็นสบาย กับบรรยากาศสวยงามของพระอาทิตย์ยามเย็น
![](http://www.mrbadboygo.com/wp-content/uploads/2022/03/IMG_20220312_190849-576x1024.jpg)
สองโซนเดินไปมาไม่ไกลกันนัก หรือ อาจจะใช้ Skate ด้วยก็ได้
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่
Facebook: https://www.facebook.com/cheezemarket/
LINE: @CHEEZEPOPUPMARKET