หุ่นดีเบอร์นี้ ไม่แซ่บไฟไม่ลุก “นินิว อนุธิดา สารธนะ” มิสแกรนด์ระยอง 2023 หรือที่ใครๆ เรียกนางว่า #นินิวสายแว้นมิแกรนด์ระยอง หลังเสร็จภารกิจนางงาม เริ่มหันหน้าไปทางสายบันเทิง แสดงภาพยนตร์ เรื่อง “Why We Love” ซึ่งจะบวงสรวงในวันอังคารที่ 14 พค.นี้ เวลา 9.30 น. ที่ MBK Center บริเวณ Sky walk
![](https://www.mrbadboygo.com/wp-content/uploads/2024/05/438198322_7499973726706291_6438830373344748008_n-1-1024x683.jpg)
งานแน่นขนาดนี้ แต่ก็ยังมีเวลามา อวดความเซ็กซี่ ให้เห็นกันบ้างอยู่ เนื่องๆ เลยขอมัดร่วม ความสวยแซ่บของนินิวมาให้ชมกันที่บ้าน จังหวัดระยอง กับบิกินี่ ตัวจิ๋ว จากฝีมือกันลั่นชัตเตอร์ของหลากหลายช่างภาพมือเทพ ส่งท้ายซัมเมอร์นี้