นักร้องเพื่อนหญิง พลังหญิงในตำนาน “ปาน ธนพร” รับหน้าที่เป็นเลิฟกูรู ได้ทิ้งคำเตือนใจสาวโสดไว้ว่า “เราต้องรักตัวเองก่อน เราถึงจะเห็นว่าเราอยากได้อะไรและเห็นคุณค่าในตัวเอง ไม่ใช่ว่าทุกอย่างจะต้องให้เขาไปหมด” ส่วนหนุ่มโสดในครั้งนี้มีรอยสัก รักครอบครัว ทำเอาสาวโสดเขินจนตัวบิดกันถ้วนหน้า มาร่วมลุ้นกันในรายการ “Take Me Out Thailand” EP.39 ในช่องยูทูปของTV Thunder Official และชมสดได้ทุกวันเสาร์ เวลา 14.00 น. ทางช่อง 3HD กด 33
![](https://www.mrbadboygo.com/wp-content/uploads/2023/10/TMO_-¦-¦-5-1024x683.jpg)
คนโสดรวมตัวที่ www.facebook.com/takemeoutthailand ชมรายการย้อนหลัง https://www.youtube.com/watch?v=UYc0w3tqIgA