บริษัท อินเตอร์ฟาร์มา จำกัด (มหาชน) ผู้นำในการคิดค้นและนำเสนอผลิตภัณฑ์สุขภาพที่ใช้เทคโนโลยีชีวภาพ เพื่อการป้องกันโรคและชะลอวัย ได้รับการยอมรับจากโรงพยาบาลและร้านขายยามายาวนาน เปิดตัวผลิตภัณฑ์ในกลุ่มยาลดไข้ บรรเทาปวด ครั้งแรก “เบลลา พารา” (Bella Para) ปวดหัว ปวดหลัง ปวดฟัน ปวดข้อ ปวดกล้ามเนื้อ ป่วยประจำเดือน และ ปวดเมื่อยจากไข้หวัด พร้อมเปิดตัวพรีเซ็นเตอร์ใหม่ “อั้ม พัชราภา ไชยเชื้อ” นางเอกสาวสวยเบอร์หนึ่งของเมืองไทย
![](https://www.mrbadboygo.com/wp-content/uploads/2023/09/1.png)
ดร. ตฤณวรรธน์ ธนิตนิธิพันธ์ เผยว่า “ผมมีแนวคิดที่จะขยายธุรกิจใหม่ๆของบริษัทฯ มีการศึกษาข้อมูล งานวิจัยใหม่ๆ ให้ครอบคลุมรอบด้าน และมีความแตกต่าง จนมั่นใจจึงเปิดไลน์ธุรกิจใหม่ เบลลา พารา สำหรับแผนกลยุทธ์การตลาด ผมต้องการให้ชื่อของ “เบลลา พารา” เป็นที่รู้จักในประเทศไทยอย่างรวดเร็วและเป็นวงกว้างที่สุด ผมจึงทุ่มงบประมาณ 50 กว่าล้านบาท ในการทำประชาสัมพันธ์และสื่อสารการตลาดกับกลุ่มผู้บริโภคให้ครอบคลุมทุกกลุ่มเป้าหมาย และต้องขอบคุณ คุณอั้ม พัชราภา ที่เชื่อมั่นในบริษัทฯ ไว้ใจเรา และตอบรับมาเป็นพรีเซ็นเตอร์ สร้างความรับรู้เข้าถึงประชาชนได้ตรงกลุ่ม ผมจึงมั่นใจในตัวคุณอั้ม จะทำให้เบลลา พารา เติบโต ได้อย่างรวดเร็ว”