“IU (ไอยู)” ศิลปินเกาหลีใต้ชื่อดัง ฉลองการเดบิวต์ครบรอบ 15 ปี ด้วยภาพยนตร์บันทึกการแสดงสดคอนเสิร์ต “The Golden Hour” ที่สร้างสถิติในฐานะศิลปินหญิงเกาหลีใต้คนแรกที่ได้จัดที่ Olympic Main Stadium ในกรุงโซล สนามกีฬาที่ใหญ่ที่สุดในเกาหลีใต้กับเหล่ายูแอนา (ชื่อแฟนคลับอย่างเป็นทางการของไอยู) เต็มทุกที่นั่ง รวมถึงเซอร์ไพรส์ด้วยการขึ้นบอลลูนยักษ์เพื่อให้แฟนๆ ทั่วสนามได้เห็นเธออย่างใกล้ชิดและพลุและโดรนแปลอักษรที่สร้างความตื่นตาตื่นใจ
![](https://www.mrbadboygo.com/wp-content/uploads/2023/09/IU_CONCERT_04_0-1024x683.jpg)
![](https://www.mrbadboygo.com/wp-content/uploads/2023/09/IU_CONCERT_03_0.jpg)
![](https://www.mrbadboygo.com/wp-content/uploads/2023/09/IU_CONCERT_05_0.jpg)
ชมภาพยนตร์บันทึกการแสดงสดคอนเสิร์ตบนจอยักษ์ภาพคมชัดระดับ 4K และระบบเสียงที่สมบูรณ์แบบในโรงภาพยนตร์ เอส เอฟ 35 สาขาทั่วประเทศ ตั้งแต่วันที่ 28 กันยายน – 1 ตุลาคม 2566
บัตรราคาเริ่มต้น 400 บาท ผ่านแอปพลิเคชัน SF Cinema, www.sfcinema.com พิเศษ สำหรับสมาชิก SF+ รับส่วนลดเพิ่มที่นั่งละ 50 บาท โดยทุกที่นั่งรับของพรีเมียมลิขสิทธิ์แท้จากภาพยนตร์
ติดตามผ่านโซเชียลมีเดีย WeLoveSF และ #SFcinema