นักแสดงและผู้กำกับจากภาพยนตร์แนวพีเรียดสืบสวนสอบสวนที่มีคนพูดถึงมากที่สุด “แมนสรวง” เดินทางมาพบผู้ชมและแฟนคลับอย่างใกล้ชิดที่โรงภาพยนตร์ เอส เอฟ เอ็กซ์ ซีเนม่า เมญ่า ไลฟ์สไตล์ ช้อปปิ้ง เซ็นเตอร์ เชียงใหม่ และ โรงภาพยนตร์ เอส เอฟ ซีเนม่า เทอร์มินอล 21 โคราช
![](https://www.mrbadboygo.com/wp-content/uploads/2023/09/SF_Star-Show-s-¦-¦o-02-1-683x1024.jpg)
![](https://www.mrbadboygo.com/wp-content/uploads/2023/09/SF_Star-Show-s-¦-¦o-03-1-683x1024.jpg)
![](https://www.mrbadboygo.com/wp-content/uploads/2023/09/SF_Star-Show-s-¦-¦o-06-1.jpg)
![](https://www.mrbadboygo.com/wp-content/uploads/2023/09/SF_Star-Show-s-¦-¦o-07-1024x683.jpg)
2 หนุ่ม “มาย-ภาคภูมิ ร่มไทรทอง” และ “อาโป-ณัฐวิญญ์ วัฒนกิติพัฒน์” พร้อมเพื่อนนักแสดง “บาส-อัศวภัทร์ ผลพิบูลย์” และ “ต๋อง-ธนายุทธ ฐากูรอรรถยา” ร่วมตอบคำถามและไขข้อสงสัยจากภาพยนตร์แบบหมดเปลือก รวมถึงพบแฟนคลับและร่วมสนุกแจกของรางวัลกับกิจกรรม Star Show อย่างใกล้ชิด ก่อนจะฝากคนที่ยังไม่ได้ชมภาพยนตร์และคนที่ดูแล้วให้บอกต่อเพื่อนๆให้มาพิสูจน์ความสนุกของภาพยนตร์และภาพสุดสวยงามอลังการ โดยได้รับการต้อนรับจากคุณพิมสิริ ทองร่มโพธิ์ ผู้อำนวยการฝ่ายการตลาด บริษัท เอส เอฟ คอร์ปอเรชั่น จำกัด (มหาชน)
ตรวจสอบรอบฉายและซื้อบัตรผ่านแอปพลิเคชัน SF Cinema, www.sfcinema.com, ติดตามผ่าน WeLoveSF, #SFcinema