ไฮเนเก้น เอ็กซพีเรียนซ์ ซิลเวอร์ (Heineken Experience Silver) แฟชั่นไลฟ์สไตล์แบรนด์ เดินหน้าปลุกแอดติจูด “ปล่อยไหล สมูทกันได้เกิดคาด” ในกลุ่มคนรุ่นใหม่ ด้วยการส่งเพลง “ปล่อยไหล (Let It Flow)” การร่วมงานกันครั้งแรกของ 2 แบรนด์แอมบาสเดอร์ “The Toys” และ “Pyra” พร้อมปล่อยภาพ Behind the Scene และเชิญชวนให้แฟนๆ คอยติดตามมิวสิควิดีโอเพลง “ปล่อยไหล”ผ่านทุกช่องทางของHeineken Experience Silver เร็วๆ นี้
![](http://www.mrbadboygo.com/wp-content/uploads/2023/06/HES_Let-it-Flow-MV_The-Toys_2-1024x683.jpg)
![](http://www.mrbadboygo.com/wp-content/uploads/2023/06/HES_Let-it-Flow-MV_Pyra_2-1024x683.jpg)
“ปล่อยไหล” ต้องการจะพูดกับคนรุ่นใหม่ ตามคอนเซ็ปต์การปล่อยไหลของแบรนด์ เป็นเพลงป็อปติดหู ด้วยท่อนเด่นที่มีประโยคจำง่าย อย่าง “ปล่อยมันไป ปล่อยไหลตามหัวใจ”, “ใครไม่สุด ผมสุดครับ”, “หนึ่งชีวิต ใช้มันให้คุ้มหน่อย” และ “No slowing, We flowing” ที่ต้องการสื่อสารให้คนรุ่นใหม่ใช้ชีวิตแบบปล่อยไหล ปล่อยความเป็นตัวเองออกมาให้สุดเพื่อให้ได้เจอกับผลลัพธ์ที่เกินคาด
ฟังได้ทาง YouTube, YouTube Music, Spotify, Apple Music, Amazon Music, Deezer และ Anghami และมิวสิควิดีโอในเดือนกรกฏาคมนี้ทางโซเชียลมีเดีย Heineken Experience Silver และ LINE: @heinekenexperience