“Psychic Fever from Exile Tribe” ศิลปินบอยแบนด์จากประเทศญี่ปุ่น ได้สร้างความประทับใจให้กับเหล่า ForEver (ฟอเอเวอร์) ในเมืองไทยที่รักและคอยสนับสนุนพวกเขามาโดยตลอด ตั้งแต่จบรายการ “New School Breakin’” จนกระทั่งงานแฟนมีตติ้ง “1st Anniversary “ForEVER” Special Fan Event in Thailand”
![](http://www.mrbadboygo.com/wp-content/uploads/2023/06/EXM_4186-1024x683.jpg)
![](http://www.mrbadboygo.com/wp-content/uploads/2023/06/EXM_4103-1024x683.jpg)
เริ่มด้วยเพลง “To The Top” ที่เต็มไปด้วยพลังบวก ก่อนพูดคุยและเล่นเกมทดสอบภาษาไทยของแต่ละคน เรียกเสียงกรี๊ดของเหล่า ForEVER ในฮอลล์ไปได้ไม่น้อย หลังจากนั้น 7 ผู้โชคดีขึ้นมารับของที่ระลึกพิเศษสุด ๆ จากญี่ปุ่นและกิจกรรม Group Photo ที่เปิดโอกาสให้แฟน ๆ รีเควสให้หนุ่ม ๆ ทำท่าตามที่ต้องการได้ทุกท่า เรียกว่าเซอร์วิสแฟนเพลงกันสุด ๆ ส่งท้ายด้วย Fan Sign เซ็นชื่อบนปกซีดีให้กับทุกคน
![](http://www.mrbadboygo.com/wp-content/uploads/2023/06/EXM_3997-1024x683.jpg)
![](http://www.mrbadboygo.com/wp-content/uploads/2023/06/EXM_5135-1024x576.jpg)
สุดท้ายแต่ไม่ท้ายสุด วง Psychic Fever เซอร์ไพร์สแฟน ๆ ด้วยการเดินจากด้านหลังเข้าไปใกล้ชิดทุกที่นั่ง และกล่าวคำซึ้ง ๆ ขอบคุณแฟน ๆ พร้อมสัญญาว่าจะตั้งใจทำงาน ผลิตผลงานดี ๆ ออกมา และอ้อนขอให้ทุกคนช่วยสนับสนุนพวกเขากันต่อไป ก่อนจะ Send Off เหล่า ForEVER เดินออกจากฮอลล์จนคนสุดท้าย
ติดตามได้ทาง https://twitter.com/psyfe_official, https://twitter.com/psyfe_member, www.instagram.com/psyfe_official/, www.facebook.com/psyfe.official, https://www.youtube.com/PSYCHICFEVER, https://www.tiktok.com/@psyfe_official