นักร้อง นักแสดงและนักแต่งเพลง “ชิน ชินวุฒิ” มานั่งแท่นเป็น Executive Producer ของค่ายเพลง Rising Entertainment บริหารงานโดย “ท็อป วงศพัทธ์ รติพัชรพรกุล” หลังจากโลดแล่นอยู่ในวงการบันเทิงมากว่า 16 ปี โดยหนุ่มชินจะเข้ามาดูแลทั้งเรื่องเนื้อร้อง ทำนอง และแนวเพลงต่างๆ รวมถึงการคัดเลือกศิลปินที่จะเข้ามาอยู่ในสังกัดด้วย
![](http://www.mrbadboygo.com/wp-content/uploads/2023/06/S__17809413-1024x683.jpg)
![](http://www.mrbadboygo.com/wp-content/uploads/2023/06/S__17809417-1024x683.jpg)
ศิลปินเซตแรกได้แก่ แพรวา ณิชาภัทร, มีน ณภัทร, เฟียต ภัชทา, นิคกี้ เวนเดลโบ และ 7 หนุ่ม 7moment ซึ่งต้องบอกว่าน้ำเสียงของแต่ละคนนั่นไม่ธรรมดาจริงๆ ภายในงานฉลองการก้าวสู่ปีที่ 5 Rising Entertainment หนุ่มมีน ยังมีโชว์สุดพิเศษในเพลง “คิดดีไม่ได้เลย” ท่ามกล่างแฟนคลับมากมาย รวมถึงการประกาศศิลปินเกิร์ลกรุ๊ปเบอร์แรกของค่ายด้วย
ติดตามได้ที่ https://www.facebook.com/risingent.official/, https://www.instagram.com/risingentertainment.official/, https://www.youtube.com/@Rising_Entertainment, https://www.tiktok.com/@risingent.officia