คอนเสิร์ต “รักใหญ่กว่าโลกทั้งใบ The Perfect Harmony” ณ หอประชุมใหญ่ ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย จบไปอย่างอบอุ่นและสมกับการรอคอย
![](http://www.mrbadboygo.com/wp-content/uploads/2023/06/DSC_0367-1024x678.jpg)
ศิลปินหลักและศิลปินรับเชิญเกือบ 50 ชีวิตนำโดย “วงนั่งเล่น” อะคูสติกแบนด์รุ่นเก๋า และ “ดนู ฮันตระกูล” ปรมาจารย์ทางดนตรีคลาสสิกกับไหมไทยออร์เคสตรา พร้อมใจผสานความต่างแห่งเสียงเพลงร่วมกันบนเวทีใหญ่
![](http://www.mrbadboygo.com/wp-content/uploads/2023/06/Z6B_4786-1024x681.jpg)
![](http://www.mrbadboygo.com/wp-content/uploads/2023/06/Z6B_4767-1024x681.jpg)
ศิลปินรับเชิญ ได้แก่ ธนชัย อุชชิน, ไพบูลย์เกียรติ เขียวแก้ว, รัดเกล้า อามระดิษ, สุรสีห์ อิทธิกุล, สุรชัย สมบัติเจริญ และ อรวี สัจจานนท์ รวมถึงนักดนตรีออร์เคสตราทุกคน ได้ถ่ายทอดท่วงทำนองอย่างเรียบง่าย งดงาม อลังการ และ Perfect ในทุกตัวโน๊ตสมชื่อคอนเสิร์ต เคล้าคลอไปกับเสียงของผู้ชมที่ร้องเพลงไปด้วยกันตั้งแต่ต้นจนจบ
![](http://www.mrbadboygo.com/wp-content/uploads/2023/06/Z6B_4750-1024x681.jpg)
![](http://www.mrbadboygo.com/wp-content/uploads/2023/06/Z6B_4719-1024x681.jpg)
คอนเสิร์ตได้รับเสียงปรบมือในช่วงปิดท้ายอย่างยาวนานจนเหล่าศิลปินอดใจไม่ไหวขยายช่วงเวลาแห่งความสุขต่อให้แฟนๆ ได้ฟินกันอีกหลายเพลงก่อนปิดงานแบบสุดประทับใจ ขอขอบคุณแฟนๆ ทุกท่านที่ให้การต้อนรับอย่างอบอุ่นและหวังเป็นอย่างยิ่งว่าจะได้เจอกันใหม่ในคอนเสิร์ตต่อๆ ไป