เนื่องในโอกาสฉลองครบรอบ 3 ทศวรรษแห่งความสำเร็จในประเทศไทย ปอร์เช่ร่วมมือกับบริษัทด้านสื่อและผู้นำด้านดนตรีของโลก 88rising เปิดตัว “Dreams in Colours” เพื่อให้ศิลปินไทยที่มีความสามารถได้แสดงศักยภาพทางดนตรีก่อนก้าวสู่เส้นทางแห่งความสำเร็จอันยิ่งใหญ่
![](http://www.mrbadboygo.com/wp-content/uploads/2023/06/8D09D837-7B58-48BF-A629-1A8FBF69072F-1024x682.jpeg)
![](http://www.mrbadboygo.com/wp-content/uploads/2023/06/30BDBC08-7B90-4C3E-9838-40B9DE518C00-1024x682.jpeg)
![](http://www.mrbadboygo.com/wp-content/uploads/2023/06/9D9F8AD7-9FE0-423C-87E6-36DD8A2F01CD-1024x682.jpeg)
Dreams in Colours TikTok เป็นชาเลนจ์ที่เชิญชวนให้ศิลปินหน้าใหม่ในประเทศไทยได้โชว์ความสามารถโดย 88rising จะประกาศข่าวสารลงใน TikTok ซึ่งโครงการดังกล่าวจะใช้เวลาสามสัปดาห์พร้อมเป้าหมายในการขยายฐานความสำเร็จของ88risingในประเทศไทยในวงกว้างมากยิ่งขึ้น
ในฐานะค่ายเพลง 88rising ที่มุ่งเน้นสร้างโอกาสแก่ศิลปินเอเชียสู่สากลและผลักดันให้พวกเขาก้าวสู่วงการเพลงโลกหนทางสู่เป้าหมายดังกล่าว อย่างการจัดค่ายอบรบด้านการแต่งเพลงในภูมิภาคต่างๆเพื่อบ่มเพาะและยกระดับศิลปินอย่างแท้จริงด้วยความร่วมมือกับ ปอร์เช่ภารกิจร่วมครั้งนี้คือการเปิดโอกาสให้ศิลปินและโปรดิวเซอร์จากประเทศไทยได้แบ่งปันความฝันของพวกเขานั่นเอง
![](http://www.mrbadboygo.com/wp-content/uploads/2023/06/51BAA05D-1011-4F56-B367-0FDBE73833ED-1024x682.jpeg)
![](http://www.mrbadboygo.com/wp-content/uploads/2023/06/BE2D89D0-3D4B-4C2E-928D-898FFF7DA497-1024x682.jpeg)
Yannick Ott (ยานนิคอ็อต) ผู้อำนวยการฝ่ายการตลาดของปอร์เช่เอเชียแปซิฟิก เผยว่า “ประเทศไทยเป็นหนึ่งในตลาดเพลงแถบเอเชียตะวันออกเฉียงใต้ที่คึกคักที่สุดเพราะเปี่ยมไปด้วยความมีชีวิตชีวาความคิดสร้างสรรค์และผู้มีพรสวรรค์ขณะที่ 88rising นับเป็นพันธมิตรที่สมบูรณ์แบบที่จะช่วยให้เราค้นหาคนมีฝันรุ่นใหม่ผ่านทางชาเลนจ์ Dreams in Colours TikTok เราคาดหวังว่าจะได้รับแรงบันดาลใจจากสิ่งที่เหล่าครีเอเตอร์ในประเทศไทยสร้างสรรค์ขึ้นมา”
![](http://www.mrbadboygo.com/wp-content/uploads/2023/06/63BAA129-F5FC-4F13-B887-DC3BEB98B9E9-1024x682.jpeg)
![](http://www.mrbadboygo.com/wp-content/uploads/2023/06/C2AF509E-43D9-4035-B73D-0B9F90E5B1A3-1024x682.jpeg)
เมื่อต้นปีที่ผ่านมาปอร์เช่ส่งคอลเล็คชั่นพิเศษของ 911 คาร์เรร่าจีทีเอส เพื่อฉลองการครบรอบ 30 ปี ปอร์เช่ประเทศไทย ด้วยรถสปอร์ต 7 สีประจำวัน ตามความเชื่อของไทยซึ่งถือเป็นการยกย่องต่อดินแดนอันเปี่ยมด้วยมรดกทางวัฒนธรรมอันล้ำค่า นอกจากนี้ปอร์เช่ยังร่วมกับแบรนด์กีฬาแถวหน้า PUMA ออกแบบรองเท้าผ้าใบรุ่นลิมิเต็ดเอดิชั่นที่ได้แรงบันดาลใจจากปอร์เช่ 911 คาร์เรร่าจีทีเอสเวอร์ชั่นฉลอง30ปี ปอร์เช่ประเทศไทยเพื่อรำลึกถึงปีพ.ศ.2536 ซึ่งเป็นช่วงเวลาที่ประเทศไทยได้เป็นผู้นำเข้ารถปอร์เช่อย่างเป็นทางการโดยรองเท้ารุ่นพิเศษนี้จะมีเพียง1,993 คู่และสามารถหาซื้อได้ในราคาคู่ละ 6,500 บาท มีจำหน่ายที่ชั้น2 ศูนย์การค้าสยาม พารากอน และชั้น 1 ไอคอนสยาม