“ทองคำฟิล์ม” เปิดตัวภาพยนตร์ไทยสไตล์คอมิคส์เรื่อง “Kitty the Killer อีหนูอันตราย” ณ หน้าโรงภาพยนตร์ ชั้น 8 ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลเวิลด์ กับทัพนักแสดงร่วมเดินพรมแดง กิจกรรมบนเวทีแนะนำบริษัทและผู้ร่วมทุน และพูดคุยกับคนเบื้องหลัง ผู้กำกับ ลี ทองคำ และโปรดิวเซอร์หน่อย ณฐพร สิริภัคชรัสมิ์ พร้อมด้วย Comic Artirst เล่าถึงที่มาที่ไปของหนังถึงเรื่องราวความดุเดือด บู๊ แอ็คชั่นกับภารกิจของเหล่านักฆ่าสาวและพนักงานหนุ่มออฟฟิศสุดคอมเมดี้ที่ต้องมาเจอกัน จะต้องสร้างสมดุลความสนุกอย่างไรเมื่อแอ็คชั่นกับคอมเมดี้มาอยู่ในเรื่องเดียวกัน เข้าฉายในวันที่ 22 มิถุนายนนี้ ในโรงภาพยนตร์
![](http://www.mrbadboygo.com/wp-content/uploads/2023/05/¦-i-o-¦aa¦ooF-¦-¦¦8-¦-¦¦-9-1024x683.jpg)
![](http://www.mrbadboygo.com/wp-content/uploads/2023/05/10Tii-¦aa-TF¦-¦¿-i¦F-o-a-1024x683.jpg)
งานเปิดตัวภาพยนตร์คับคั่งไปด้วยนักแสดง นำโดย เต๋า สมชาย เข็มกลัด, เด่นคุณ งามเนตร, พลอย-พลอยไพลิน ตั้งประภาพร, น้องเพลง-คีตภัทร ป้องเรือ, ออมคำ-นัทช์ชนก กมลรัตนานันท์, ไกด์-สุทินา เหล่าอำนวยชัย, เจนนี่-รติพันธ์ พันธ์พินิจ, ปู วิทยา ปานศรีงาม และ หญิง นพรัตน์ สุขประเสริฐ พูดคุยถึงเรื่องราวความสนุกสนานเบื้องหลังการถ่ายทำ ยังมีนักแสดงที่ติดภารกิจส่วนตัวไม่ได้มาร่วมงานแถลงข่าวครั้งนี้ได้แก่ ภัทร ฉัตรบริรักษ์, นารา อนิวัต ประทุมถิ่น และ ตู่ พงศนารถ วินศิริ แต่ทุกคนคือนักแสดงที่เป็นตัวสร้างสีสันความสนุกในภาพยนตร์เรื่องนี้อีกด้วย
![](http://www.mrbadboygo.com/wp-content/uploads/2023/05/4.¦-iaa-¦oF¦p-¡F-a¦d-¬-aa-¦--1024x683.jpg)
![](http://www.mrbadboygo.com/wp-content/uploads/2023/05/5.¦-iaa-¦o-n-ao-Si¦8-¦--1024x683.jpg)
![](http://www.mrbadboygo.com/wp-content/uploads/2023/05/6.aaiOoa¦-na-8JPG-1024x683.jpg)
![](http://www.mrbadboygo.com/wp-content/uploads/2023/05/9.a¦F¦-¦-iaa-¦o¦-1024x683.jpg)
![](http://www.mrbadboygo.com/wp-content/uploads/2023/05/13.-¦-i-o-¦aa¦ooF-¦-¦¦8-¦-¦¦-25-1024x683.jpg)
![](http://www.mrbadboygo.com/wp-content/uploads/2023/05/1.-¦-iaa-¦o-¦¦8-¦-¦¦-aa-i½8-VKL-T-oao-i-¦-1024x683.jpg)
ต่อด้วยการเปิดตัวมิวสิกวิดีโอเพลง “Kitty the Killer” พร้อมโชว์สุดพิเศษโดยแรปเปอร์หนุ่ม “มิกซ์VKL” เพทาย วงษ์คำเหลา มิกซ์ยังเผยว่านี่เป็นครั้งแรกในชีวิตที่ได้โชว์ความสามารถทำเพลงประกอบภาพยนตร์ หลังจากได้โจทย์จากผู้กำกับก็รู้สึกว่าภาพยนตร์เรื่องนี้สนุกและมีความน่าสนใจมาก โดยมิกซ์ใช้เวลาในการแต่งเพลงเพียงวันเดียวเท่านั้น และยังทิ้งท้ายด้วยการฝากชมผลงานเพลงประกอบภาพยนตร์ได้ทางเพจเฟซบุ๊กทองคำฟิล์มอีกด้วย