พระเอกหนุ่มซีรีส์วายสุดฮอต “หยิ่น อานันท์ ว่อง” เตรียมโชว์เดี่ยวงานใหญ่แห่งปีของการท่องเที่ยวมาเก๊าประจำประเทศไทย “Experience Macao Unlimited” โรดโชว์ที่แรกในเอเชีย ณ ลาน Central Court ชั้น 1 ศูนย์การค้าเซ็นทรัลเวิลด์ วันศุกร์ที่ 2 มิถุนายน2566 เวลา 14.00 น.หลังจากควงคู่จิ้น “วอร์ วนรัตน์” งานแฟนมีตติ้งที่มาเก๊ากับแฟนคลับล้นหลาม
![](http://www.mrbadboygo.com/wp-content/uploads/2023/05/Poster_event_vertical-721x1024.jpg)
งานนี้แฟนคลับชาวไทยต้องไม่น้อยหน้า มาร่วมเชียร์และให้กำลังใจหนุ่ม “หยิ่น” กันให้ติดขอบเวทีเพราะเจ้าตัวจะโชว์ร้องเล่น เต้นมอบความสุขให้เต็มที่พร้อมเตรียมตัวมาสนุกสนานกับบรรยากาศแห่งสีสันละลานตาเสมือนยกเมืองมาเก๊ามาไว้ใจกลางกรุง แถมยังมีสิทธิได้ของรางวัลพิเศษจากการท่องเที่ยวมาเก๊าที่รับรองว่าเซอร์ไพรส์แน่นอน