“ฝั่งธนเฟส” เทศกาลรวมที่สุดของทุกด้านทั้งดนตรี อาหาร และ ศิลปะ มาไว้กันในที่เดียว ผสมผสานวัฒนธรรมความเป็นไทยและอินเตอร์ที่หล่อหลอมรวมกันเป็นหนึ่งเดียว พร้อมจัดเต็มโปรดักชั่นสุดปัง แสง สี เสียง ณ โกดังเสริมสุข ในวันที่ 29 – 30 เมษายน 2566
เทศกาลดนตรีนี้ จัดโดยทีมงาน EntLab มหาวิทยาลัยราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา ประกอบไปด้วย 14 ศิลปินตัวแรงแห่งยุค อาทิ The Toys, ไบร์ท วชิรวิชญ์, Bowkylion, 4EVE, เฟย์ ฟาง แก้ว, URBOY TJ, Tilly Birds, Three Man Down, Safeplanet, Polycat, Whal & Dolph, ไททศมิตร, Zemonea Williams, และ Dope Here Here
ติดตามรายละเอียดเพิ่มเติมและซื้อบัตรได้ที่ https://www.facebook.com/fungthonfest