“นิ้ง ชัญญา แม็คคลอรี่ย์” นางเอกจาก “แสงกระสือ 2” นั่งรถตุ๊กตุ๊ก บุกตลาดเลียบด่วนรามอินทรา ภายใต้แคมเปญ “กระสือออกหากินกับ แสงกระสือ 2 พาลุย Street Food กรุงเทพตอนกลางคืนกับกระสือสาว” ตอกย้ำความสยอง หลอนนอกโรงฯ โดยเนรมิตรหนัง ฟิล์ม และ ฉายแสง แอด.เวนเจอร์
![](http://www.mrbadboygo.com/wp-content/uploads/2023/04/3-3-1024x682.jpg)
![](http://www.mrbadboygo.com/wp-content/uploads/2023/04/7-2-1024x683.jpg)
![](http://www.mrbadboygo.com/wp-content/uploads/2023/04/9-1-1024x683.jpg)
![](http://www.mrbadboygo.com/wp-content/uploads/2023/04/13-1024x683.jpg)
ประเดิมภารกิจลุยหาของกินแซ่บๆ “นิ้ง ชัญญา” ไม่ถอดหัวแต่จัดเต็มคาราเบล พกพาความซ่า แก่นเฟี้ยว พร้อมด้วยพิธีกรอารมณ์ดี ธิติพันธ์สุริยาวิชญ์หรือ ดีเจ คิว คิ้วสาหร่าย ร่วมตระเวนออกล่ามอบความสุขอย่างใกล้ชิดเหล่าแฟนคลับมาให้กำลังใจนักแสดงสาวแน่นตลาด กิจกรรมในครั้งนี้ ยังมีของระลึก เสื้อยืดจากภาพยนตร์ มาแจกให้กับพ่อค้า-แม่ค้าอีกด้วย
ตัวอย่างภาพยนตร์ www.youtube.com/watch?v=1II0U1_dKWk